Winsun yana alfahari da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun likitoci da masana. Membobin ainihin suna da ƙwarewa sosai a fagen kayan aramid. Yin amfani da albarkatun fiber mai bushe-bushe na duniya, babban tsarin samar da rigar daidaitaccen tsari, da sauran fasahohin ci gaba, samfuran Winsun suna nuna kyawawan kaddarorin jiki, aikin rufin lantarki, tsawon rayuwa, dogaro, kuma sun sami takaddun shaida na RoHS.
Z955 wani nau'i ne na takarda mai rufi wanda aka tsara shi a babban zafin jiki. An yi shi da fiber aramid zalla ta hanyar yin jikakken takarda da calending a babban zafin jiki. Yana da kyakkyawan juriya na zafin jiki, ingantaccen rufin lantarki, kaddarorin inji da jinkirin harshen wuta, kyakykyawar sassauci da juriya, kyakyawan kwanciyar hankali da daidaituwar sinadarai. Yana da dacewa mai kyau tare da nau'ikan nau'ikan fenti masu rufewa da kuma juriya mai kyau. Ana iya amfani da shi na dogon lokaci a 200 ° C tare da tsarin suturar H da C.
Filin Aikace-aikace
Z955 ya dace da duk sanannun lokatai waɗanda ke buƙatar nau'in kayan rufin lantarki. Yana iya aiki ƙarƙashin nauyi na ɗan gajeren lokaci kuma yana da ƙarfi juriya. Ana iya amfani da shi don juye-juye, Layer da rufewar tafsiri daban-daban (gudanar transformers, hujjar fashewar tawa masu canza wuta, injin wuta, reactors, masu gyarawa, da sauransu), da kuma ramuka, juye-juye da shingen gasket. na motoci daban-daban (motoci masu jan hankali, injinan wutar lantarki, injinan wutar lantarki, injinan hakar ma'adinai, injin ƙarfe, injin jirgi da sauran injina) da na'urorin samar da wutar lantarki. Bugu da kari, ana kuma amfani da shi sosai a fannonin batura, allon kewayawa, musanya da sauran kayan aikin lantarki.
Z955 Meta-aramid rufi takarda | ||||||||||||||
Abubuwa | Naúrar | Mahimman ƙima | Hanyoyin gwaji | |||||||||||
Kauri mara kyau | mm | 0.025 | 0.04 | 0.05 | 0.08 | 0.13 | 0.18 | 0.25 | 0.30 | 0.38 | 0.51 | 0.76 | - | |
mil | 1 | 1.5 | 2 | 3 | 5 | 7 | 10 | 12 | 15 | 20 | 30 | |||
Yawan kauri | mm | 0.027 | 0.041 | 0.058 | 0.081 | 0.132 | 0.186 | 0.249 | 0.295 | 0.385 | 0.517 | 0.783 | ASTM D-374 | |
Asalin nauyi | g/m2 | 21 | 27 | 41 | 64 | 118 | 174 | 246 | 296 | 393 | 530 | 844 | ASTM D-646 | |
Yawan yawa | g/cm3 | 0.70 | 0.67 | 0.70 | 0.79 | 0.89 | 0.94 | 0.98 | 1.00 | 1.02 | 1.03 | 1.07 | - | |
Dielectric ƙarfi | kV/mm | 15 | 15 | 15 | 18 | 22 | 24 | 28 | 28 | 30 | 33 | 33 | ASTM D-149 | |
Adadin juriya | ×1016 Ω•cm | 1.5 | 1.6 | 1.8 | 1.9 | 1.8 | 1.8 | 1.8 | 2.0 | 2.0 | 2.2 | 2.2 | ASTM D-257 | |
Dielectric akai-akai | — | 1.4 | 1.4 | 1.5 | 1.6 | 2.3 | 2.5 | 2.8 | 3.0 | 3.0 | 3.2 | 3.4 | ASTM D-150 | |
Dielectric asarar factor | ×10-3 | 4 | 4 | 4 | 5 | 6 | 6 | 7 | 9 | 9 | 9 | 9 | ||
Ƙarfin ƙarfi | MD | N/cm | 10 | 17 | 34 | 40 | 88 | 110 | 200 | 250 | 320 | 520 | >600 | ASTM D-828 |
CD | 7 | 14 | 23 | 35 | 80 | 100 | 180 | 230 | 300 | 500 | >600 | |||
Tsawaitawa a lokacin hutu | MD | % | 3.5 | 4.5 | 6 | 7 | 8.5 | 9 | 13 | 16 | 15 | 17 | 16 | |
CD | 3 | 4 | 6.5 | 7 | 8 | 8.5 | 12 | 15 | 15 | 16 | 15 | |||
Elmendorf Hawaye | MD | N | 0.4 | 0.65 | 1.2 | 1.5 | 2.8 | 3.8 | 5.2 | 6.8 | 12.6 | >16.0 | >16.0 | TAPPI-414 |
CD | 0.5 | 0.75 | 1.6 | 2 | 3 | 3.8 | 6 | 7 | 12.3 | >16.0 | >16.0 | |||
300℃热收缩率 Heat shrinkage a 300 ℃ | MD | % | 4 | 3.5 | 2.6 | 1.8 | 1.5 | 1.7 | 1.4 | 1.4 | 1.2 | 1 | 0.9 | - |
CD | 3.5 | 3 | 1.8 | 1.3 | 1.8 | 1.1 | 1.6 | 1.3 | 1.1 | 0.9 | 0.9 |
Lura:
MD: Machine shugabanci na takarda, CD: Cross inji shugabanci na takarda
1. AC Rapid Rise yanayin tare da φ6mm cylindrical electrode.
2. Mitar gwajin shine 50 Hz.
Lura: Bayanan da ke cikin takardar bayanan na yau da kullun ne ko matsakaicin ƙima kuma ba za a iya amfani da su azaman ƙayyadaddun fasaha ba. Sai dai in an faɗi in ba haka ba, duk bayanan an auna su ƙarƙashin “Standard Conditions” (tare da zafin jiki na 23 ℃ da yanayin zafi na 50%). Abubuwan injina na takarda aramid sun bambanta a cikin jagorar injin (MD) da jagorar injin giciye (CD). A wasu aikace-aikace, ana iya daidaita alkiblar takardar bisa ga buƙatun don aiwatar da mafi kyawun aikinta.
Yawon shakatawa na masana'anta
Me Yasa Zabe Mu
1. Kuna iya samun cikakkiyar kayan aiki bisa ga buƙatun ku aƙalla farashin mai yiwuwa.
2. Har ila yau, muna ba da Reworks, FOB, CFR, CIF, da ƙofar zuwa farashin bayarwa. Muna ba ku shawarar yin ciniki don jigilar kaya wanda zai zama mai fa'ida sosai.
3. Abubuwan da muke samarwa suna da tabbaci gaba ɗaya, tun daga takardar shaidar gwajin albarkatun ƙasa zuwa bayanin ƙimar ƙarshe. (Rahotanni za su nuna akan buƙata)
4. garantin bayar da amsa a cikin sa'o'i 24 (yawanci a cikin sa'a guda)
5. Kuna iya samun madadin hannun jari, isar da niƙa tare da rage lokacin masana'antu.
6. Muna da cikakkiyar sadaukarwa ga abokan cinikinmu. Idan ba zai yiwu ba don biyan bukatun ku bayan nazarin duk zaɓuɓɓuka, ba za mu ɓatar da ku ta hanyar yin alkawuran ƙarya wanda zai haifar da kyakkyawar dangantakar abokan ciniki.
Tuntube Mu
Ga kowace tambaya, koyaushe kuna maraba don tuntuɓar mu!
Imel:info@ywinsun.com
Wechat/WhatsApp: +86 15773347096